ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
onezero ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล
รายละเอียดผู้ใช้ 

eXtreme Karaoke

แชร์กระทู้นี้

Nick Karaoke ประจำเดือน ธันวาคม 2553 ไฟล์ ISO

โค้ด:
[pre]
eXtreme Karaoke + Nick Karaoke + มี SoundFont update 19-11-53 /44,938 เพลงeXtreme Karaoke + Nick Karaoke 44,938 เพลง อัพเดท 19 พ.ย.53 โปรแกรมร้องเพลงคาราโอเกะ Nick Plus EXtreme Karaoke อัพเดทเพลงล่าสุดเพลงเก่าเพลงใหม่เยอะครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน แถมซาว์ดฟ้อน(SoundFont) เสียงใส ๆ ให้ด้วยในแผ่น eXtreme Karaoke ครับ[/pre]

Download:
โค้ด:
[pre]http://www.duckload.com/download/1325519/Nick_karaoke_V.2010.12.05_by_duckload.us.rar
[/pre]
rarpass: www.duckload.us
supat ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
ขอบคุณครับ
pongsak ออฟไลน์
ขอบคุณครับ
asa177131 ออฟไลน์
ขอบคุณคับ
puntuwat ออฟไลน์
thank you
manep40 ออฟไลน์
ขอบคุณครับ
toonliver ออฟไลน์

ยากด้ายมากขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ตอบกลับโพส 2 โพสของ (pongsak)
ผมดาวโหลด extreme karaoke แล้วแตกไฟล์ใม้ด้าย หยุดที่ำ extreme 5 rar ขื่นคําวา ต้องการไฟล์ถัดไป ตอบด้วยครับ
Re:ตอบกลับโพส 2 โพสของ (pongsak)
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 8 ต้นฉบับโพสโดย toonliver เมื่อ 2011-01-05 00:25 ตอบกลับโพส 2 โพสของ (pongsak) :
ผมดาวโหลด extreme karaoke แล้วแตกไฟล์ใม้ด้าย หยุดที่ำ extreme 5 rar ขื่นคําวา ต้องการไฟล์ถัดไป ตอบด้วยครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้