ประยุกต์ใช้ โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
หัวข้อ : เปิดสอบนายตำรวจชั้นประทวนตอนไหน อย่างไร ติวไหนดีครับ
kopchai ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 

เปิดสอบนายตำรวจชั้นประทวนตอนไหน อย่างไร ติวไหนดีครับ

แชร์กระทู้นี้

สอบตำรวจชั้นประทวน2555เมื่อไรครับ
ติวเตอร์ดีดีมีที่ไหนครับ
chooky ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ I
รายละเอียดผู้ใช้ 
บอร์ดใหญ่ กตช.มีมติให้ สำนักงานตำรวจแห่งชาติเร่งรับสมัครตำรวจชั้นประทวนปี 2555 เนื่องจากขาดกำลังพล

ดังนั้น การสอบน่าจะเกิดขึ้นภายใน 2-3 เดือนเป็นอย่างช้า ผู้ที่จะสอบต้องรีบเร่ง เตรียมตัวสอบแล้วครับ

แนะนำอาจารย์ดี ๆ ตอนนี้ที่กำลังดังมาก คือ ดร.บอย เทพภาคก. ไปดูที่ www.drchookiat.com

ห้องเรียนใหม่ สะอาด กว้าง อาจารย์เก่งจริง สอนสด สอนเองด้วยครับ อาหาร การกิน ฟรีตลอดงานครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้